![](/images/2565/259-1.jpg)
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2566 คุณครูวิรัต ผักใหม กล่าวอำลานักเรียน ในโอกาสย้ายไปปฏิบัติราชการ ณ โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา จังหวัดสุโขทัย มี ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากร และนักเรียน ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสดังกล่าว ณ โดมเจ้าคุณทองดี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/259-5.jpg)
![](/images/2565/259-3.jpg)
![](/images/2565/259-2.jpg)
โอกาสนี้ คุณครูวิรัต ผักใหม มอบทุนการศึกษาให้แก่โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม มี ดร.ทวินทร์ อุดมสุข ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นผู้รับมอบ เพื่อเป็นทุนการศึกษาแก่นักเรียนต่อไป
![](/images/2565/259-4.jpg)
![](/images/2565/259-6.jpg)