![](/images/2565/247-1.jpg)
วันที่ 27 ตุลาคม 2566 นายนิกูล เปียมาลย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม เป็นประธานกล่าวต้อนรับ และแสดงความยินดีแก่ นางสาวนิตยา ถาวร เนื่องในโอกาสเดินทางมารับตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม โดยมี ว่าที่ร้อยตรีประสพโชค โพธิ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พร้อมด้วย คณะครู บุคลากรทางการศึกษา เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องโสตทัศนศึกษา อาคารเรียน 4 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2565/247-5.jpg)
![](/images/2565/247-4.jpg)