![](/images/2567/313-1.jpg)
วันที่ 9-10 พฤษภาคม 2567 นางศิริพร มั่นเกษตรกิจ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ดำเนินกิจกรรมปรับความรู้พื้นฐานภาษาต่างประเทศ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยมี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เข้าร่วม ณ อาคารเรียน 2 โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
![](/images/2567/313-6.jpg)
![](/images/2567/313-4.jpg)
![](/images/2567/313-2.jpg)
![](/images/2567/313-3.jpg)
![](/images/2567/313-5.jpg)